ജേർണലിസ്റ്റ് ആൻഡ് മീഡിയ അസോസിയേഷൻ (JMA)പത്തനംതിട്ട ജില്ലാ ഭാരവാഹികൾ

 

konnivartha.com/ പത്തനംതിട്ട: മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ ദേശീയ സംഘടനയായ ജേർണലിസ്റ്റ് ആൻഡ് മീഡിയ അസോസിയേഷന്‍റെ ( JMA ) നേതൃത്വത്തിൽ പത്തനംതിട്ട ജില്ലാ കമ്മിറ്റി ചേര്‍ന്ന് പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു

സംസ്ഥാന വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് അറുമുഖൻപിള്ളയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ കൂടിയ യോഗത്തിൽ ജില്ലാ ഭാരവാഹികളായി വർഗീസ് മുട്ടം (പ്രസിഡണ്ട്, എല്‍സ ന്യൂസ്‌ ഡോട്ട് കോം ), ബാബു വെമ്മേലി (സെക്രട്ടറി,പമ്പ വിഷന്‍ ഡോട്ട് കോം  ), ജിബു ഇലവുംതിട്ട (ട്രഷറർ, പത്തനംതിട്ട മീഡിയ ഡോട്ട് കോം ), കൈലാസ് കലഞ്ഞൂർ (ജില്ലാ കോർഡിനേറ്റർ.കോന്നി വാര്‍ത്ത‍ ഡോട്ട് കോം ) എന്നിവരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു .

യോഗത്തിൽ നവമാധ്യമപ്രസ്ഥാനങ്ങൾ ലഹരി വിമുക്ത കേരളം എന്ന ശീർഷകം ഉൾക്കൊണ്ട് പ്രവർത്തിക്കാന്‍ സാധിക്കട്ടെ എന്ന് യോഗം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി ഷിബു കൂട്ടുംവാതുക്കല്‍ പറഞ്ഞു.സംസ്ഥാന ട്രഷറർ കൃഷ്ണകുമാർ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി . കൈലാസ് കലഞ്ഞൂർ സ്വാഗതവും, ബാബു വെമ്മേലി നന്ദിയും പറഞ്ഞു

 

error: Content is protected !!